Rodent Beta - en to kn translation catalogue (146 entries)

en: Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆ

en: List files only
kn: ಪಟ್ಟಿ ಕಡತಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Open in New Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open in New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Create a compressed archive with the selected objects
kn: ಆರಿಸಲಾದ ವಸ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಸಂಕುಚಿತ ಆರ್ಕೈವ್ ನಿರ್ಮಿಸು

en: Create a new archive
kn: ಹೊಸ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Uninstall
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Information about the program
kn: ಈ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: Show Information
kn: ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Find
kn: ಹುಡುಕು

en: Path
kn: ಮಾರ್ಗ

en: Filter:
kn: ಶೋಧಕ (ಫಿಲ್ಟರ್):

en: Contains the _text
kn: ಈ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ(_t)

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Any
kn: ಯಾವುದಾದರೂ

en: Regular
kn: ನಿಯತ

en: Select Files...
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ...

en: Select folder to search in
kn: ಶೋಧಿಸಲು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Searching...
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Search results
kn: ಶೋಧನೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Mount Point
kn: ಆರೋಹಣಾ ತಾಣ

en: address already in use
kn: ವಿಳಾಸ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Properties
kn: ಗುಣಗಳು

note: TRACE ("selection count=%d\n", view_p->selection_count);
en: %'u item | %'u items
kn[0]: %'u ಅಂಶ
kn[1]: %'u ಅಂಶಗಳು

en: Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು

note: gchar *filename=g_path_get_basename(en->path);
en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Folder
kn: ಕಡತಕೋಶ

en: File Type
kn: ಕಡತದ ಬಗೆ

en: MIME Type
kn: MIME ಬಗೆ

en: Encoding
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಣ (ಎಂಕೋಡಿಂಗ್)

en: Open with %s
kn: %s ಎಂಬುದರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Date Accessed
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಂಡ ದಿನಾಂಕ

en: Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

en: Apply changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು

note: } else if (en && IS_SDIR(en->type)){ perm[15] = gtk_check_button_new_with_label(_("Recursive")); }else perm[15]=NULL;
en: Owner:
kn: ಮಾಲೀಕ:

en: Execute
kn: ನಿರ್ವಹಿಸು

en: Group:
kn: ಸಮೂಹ:

en: Others:
kn: ಇತರರು:

en: Owner
kn: ಮಾಲಿಕ

en: unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Preview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: Select a folder
kn: ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು

note: //////////////// General
en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

note: /////////////////////// Desktop options
en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

note: ////////////////////// Copy options
en: Copy
kn: ನಕಲಿಸು

en: Symbolic Link
kn: ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿ (symbolic link)

note: ////////////////////// remove/shred options
en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Edit the list of environment variables and associated values
kn: ಪರಿಸರ ಚರಗಳ ಮತ್ತು ಒಡನಾಡಿ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Personal settings
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

note: directory cache
en: Restart
kn: ಪುನರಾರಂಭಿಸು

en: The location is empty.
kn: ಸ್ಥಾನವು ಖಾಲಿ ಇದೆ.

en: Supply a username and password below.
kn: ಒಂದು ಬಳಕೆವೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪೂರೈಸಿ.

en: Username:
kn: ಬಳಕೆವೆಸರು:

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

note: +1 because zero does not count in enum... general::
en: Activate items with a _double click
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಎರಡುಬಾರಿ ಕ್ಕಿಕ್ಕಿಸಿದಾಗ ಅವುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು(_d)

en: Path to the desktop directory
kn: ಗಣಕತೆರೆ (desktop) ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಮಾರ್ಗ

en: Background image
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಚಿತ್ರ

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background transparency:
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ:

en: Exclude other filesystems
kn: ಇತರೆ ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ

en: Output
kn: ಪ್ರದಾನ (ಔಟ್ ಪುಟ್)

en: %'d item selected | %'d items selected
kn[0]: %'d ಅಂಶವು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ
kn[1]: %'d ಅಂಶಗಳು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ

en: Confirm
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸು

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Overwrite
kn: ತಿದ್ದಿಬರೆ

en: Rename
kn: ಹೆಸರು ಬದಲಾಯಿಸು

en: %s (copy)%s
kn: %s (ಪ್ರತಿ)%s

en: Duplicate each selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿ ಅಂಶದ ತದ್ರೂಪು ಪ್ರತಿ ಮಾಡು

en: link to %s
kn: %s ಗಾಗಿನ ಕೊಂಡಿ

en: Create a symbolic link for each selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶಕ್ಕೂ ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸು

en: Link to %s
kn: %s ಗೆ ಕೊಂಡಿ

en: Installed Plugins
kn: ಸ್ಥಾಪಿತ ಮಿಲಿತಾನ್ವಯಗಳು

en: Group
kn: ಸಮೂಹ

en:  (containing %'d item) |  (containing %'d items)
kn[0]:  (%'d ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ)
kn[1]:  (%'d ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ)

note: view_p->selection_count),view_p->selection_count);
en: Selection
kn: ಆಯ್ಕೆ

note: Thread 2: create the population (entries and icons) no point in doing this by thread if there is no status area...
en: Loading folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Home
kn: ಹೋಮ್

en: Preparing
kn: ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reload
kn: ಪುನಃ ಲೋಡ್‌ ಮಾಡು

en: Go back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Cut
kn: ಕತ್ತರಿಸು

en: Execute:
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು:

en: Run in _Terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್‍ನಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು(_T)

en: Create New Folder
kn: ಹೊಸ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸು

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Create a new empty file inside this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸು

en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡು(_A)

en: Select Items Matching...
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ...

en: _Go
kn: ಹೋಗು(_G)

en: Sort By
kn: ಹೀಗೆ ವಿಂಗಡಿಸು

en: Descending
kn: ಅವರೋಹಣಾ ಕ್ರಮ

en: Ascending
kn: ಆರೋಹಣ ಕ್ರಮ

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: By Name
kn: ಹೆಸರಿನಿಂದ

en: By Size
kn: ಗಾತ್ರದಿಂದ

en: By Date
kn: ದಿನಾಂಕದಿಂದ

en: By Owner
kn: ಮಾಲೀಕನಿಂದ

en: By Group
kn: ಸಮೂಹದಿಂದ

en: By Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳಿಂದ

note: end of sort menu items
en: Show hidden files
kn: ಅಡಗಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show preview
kn: ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Execute Shell Command
kn: ಷೆಲ್ ಆದೇಶವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು

en: Mount the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಿ

en: Unmount the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಿ

en: New
kn: ಹೊಸ

en: Create new file in the given directory
kn: ನೀಡಲಾದ ಕೋಶದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a new empty folder inside this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸು

en: Paste
kn: ಆಂಟಿಸು

en: Select
kn: ಆರಿಸು

en: Unselect
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: Execute File?
kn: ಕಡತವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕೇ?

en: File Browser
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ

en: Open Folder W_indow
kn: ಕಡತಕೋಶ ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೆರೆ(_i)

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Error while deleting.
kn: ಅಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ.

en: Text Completion
kn: ಪಠ್ಯ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Clear History
kn: ಇತಿಹಾಸ ತೆರವುಗೊಳಿಸು

en: File
kn: ಕಡತ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Actions
kn: ಕಾರ್ಯಗಳು

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Clear
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Up
kn: ಮೇಲೆ

en: Tests
kn: ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು

note: _("Directory or file selection")
en: Input
kn: ಆದಾನ (Input)

en: Output file
kn: ಪ್ರದಾನ (ಔಟ್ಪುಟ್) ಕಡತ

en: Output to File...
kn: ಪ್ರದಾನವನ್ನು (ಔಟ್ ಪುಟ್) ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆ...

en: No files found
kn: ಯಾವುದೆ ಕಡತಗಳು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Available options
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Verbose output debugging mode.
kn: ಮಾಹಿತಿಪೂರ್ಣ ಪ್ರದಾನಯುಕ್ತ ದೋಷನಿವಾರಣಾ (ಡಿಬಗ್) ವಿಧಾನ.

en: Show version information
kn: ಆವೃತ್ತಿ ಮಾಹಿತಿ ತೋರಿಸು

en: Loading data
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Select Custom Icon
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Please drag just one image to set a custom icon.
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕೇವಲ ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.
